ชุด เครื่องทำน้ำแข็งยูนิตถ้วยใหญ่ 4 ซม.มีกำลังผลิตตั้งแต่ 200 กิโลกรัม -1,000 กิโลกรัม / วัน น้ำแข็งถ้วยเล็ก 2 ซม. มีกำลังการผลิตตั้งแต่ 200 กิโลกรัม-400 กิโลกรัม ส่วนน้ำแข็งเกล็ดกรอบ มีตั้งแต่ 100-1,000 กิโลกรัม /วัน พร้อมให้เลือกใช้ แต่ละสถานประกอบการ
ด่วน! ชุดทำขายส่ง-ปลีก ลงทุนเพียง 2xx,000 กว่าบาท มีเครื่องทำน้ำแข็ง+อุปกรณ์ชุดทำขาย-. " ก็ประกอบอาชีพได้ " เป็นอาชีพปั้นน้ำเป็นตัว สร้างรายได้เสริมให้อีกทาง ก็รวยได้ครับ
" อย่า อายทำกิน อย่า หมิ่นเงินน้อย หารู้ไม่มันจะค่อยๆรวยขึ้น "
สนใจติดต่อ คุณธงชัย 086-897-1042 , 090-507-7556
โครงการทำน้ำแข็งขาย " BD-NT ICE MACHINE " ขายปลีก - ส่งแบบพอเพียง | ||
รายการประมาณการ จากรายได้ทำน้ำแข็งขายส่ง ต้นทุนค่าไฟ .80 สต. น้ำ 1 คิวท์ได้ 800 กิโล | ||
เครื่องผลิตน้ำแข็ง NT ถ้วยยูนิต กำลังการผลิต ได้วัน | 450 | กิโล. / วัน. |
บรรจุใส่ถุงๆละ 1.4 - 1.5 กิโล / ถุง ได้จำนวน | 300 - 320 | ถุง / วัน |
ใส่ถุงแพ็คเสร็จ ส่งร้านค้า ราคาถุงละ 5 - 6 บาท | 320 X 6_ | บาท / ถุง |
รายได้ ต่อวัน | 1,920.00 | บาท |
รายได้ ต่อเดีอน 1,920 X 30 วัน | 57,600.00 | บาท |
หักค่าผ่อนเครื่อง เดือนละ ประมาณ | 10,700.00 | บาท |
เหลือจำนวนเงิน | 46,900.00 | บาท |
หักค่าไฟฟ้า (.75 สตางค์ / กิโล X 450 ประมาณ/ เดือน ) | 10,800.00 | บาท |
เหลือจำนวนเงิน | 35,100.00 | บาท |
หักค่าถุงประมาณกิโลละ 110_ X 90 กิโล / เดือน | 10,000.00 | บาท |
เหลือจำนวนเงิน | 25,480.00 | บาท |
หักค่าน้ำประปา นครหลวง / ภูมิภาค ประมาณ 9_/ หน่วย | 300.00 | บาท |
( หักเบ็ดเตล็ด ) เหลือจำนวนเงิน ประมาณสุทธิ์ / เดือน. | 25,000.00 | บาท |
รายได้ต่อเดือนโดยหักค่าใช้จ่ายเท่าที่เห็นครับ(อาจจะดีกว่าเป็นลูกจ้างเขา ทำงานเช้ายันเย็น) | ||
* 320 ถุง ส่ง 6_ ได้ = 57,600_ ,, = 1,920_/ วัน. | ร้านค้า ขายปลีก | |
* 320 ถุง ส่ง 7_ ได้ = 67,200_ ,, = 2,240_/ วัน. | 8 - 10 บาท | |
Website: www.เครื่องทำน้ำแข็งขายส่ง.com .และ www.เครื่องทำน้ำแข็งเช่า.com | ||
หมายเหตุ ค่าไฟ คิดหน่วยละ 3.5 บาท ยังไม่รวมค่า Ft คิดแบบคงที่ ส่วนตาราง- | ||
คิดแบบรวมประมาณการ / ส่วนค่าน้ำ หน่วยละ 9 บาท (1 วัน ใช้น้ำ 896 ลิตร / วัน) | ||
สนใจทำขาย ติดต่อที่ คุณธงชัย (BIRD) 086-897-1042 , 090 - 507 - 7556 | ||
E-mail. ( bird-nticepro2014@hotmail.com ) | ||
ด่วน ! หาทำเลทอง ที่มีร้านค้าของชำ ตลาดนัดใกล้บ้าน ร้านอาหาร วัด โรงเรียน ตักใส่กระสอบ 20 กิโล ส่ง 45-50 บาท บางที่ส่งกระสอลละ 60 บาทครับ. ฯลฯ |